Author: b***9
Date:
Review: Beautiful soft makeup brush. I use it to blend my concealer
Màu sắc: Màu be
Price: 91.000₫
Original Price: 122.000₫
| Material | Polyester |
| Handle Material | Plastic |
| Bristle Material | Nylon |
| Color | Beige |
| Type | Contour Brushes |
| Chiều cao | 15.1 cm |
| Chiều dài | 2.3 cm |
| Chiều rộng | 2 cm |
| SKU | sb25081535583888339 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 6304180 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: b***9
Date:
Review: Beautiful soft makeup brush. I use it to blend my concealer
Màu sắc: Màu be
Author: s***b
Date:
Review: very nice and beautiful and woooow
Màu sắc: Màu be
Author: s***b
Date:
Review: very nice and beautiful and woooow woooow
Màu sắc: Màu be
Author: T***n
Date:
Review: Brush is super soft and perfect for concealer
Màu sắc: Màu be
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm